สถานที่ท่องเที่ยว

หน้าแรก ฟอรั่ม กระดาน ถาม-ตอบ (Webborad Q&A) สถานที่ท่องเที่ยว

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    เว็บไซต์ท่องเที่ยว
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับ ผมเป็นนักเขียนจากเว็บไซต์รุ่นไหนดี ผมกำลังเขียนบทความแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวในตำบลที่อาจจะยังไม่เป็นที่รู้จักของคนทั่วไปนัก

ทาง อบต. ตาอ็อง พอจะแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวสำคัญในพื้นที่ซัก 1-2 แห่ง ที่บุคคลทั่วไปสามารถไปเยี่ยมชมหรือพักผ่อนได้ไหมครับ

#4686 Reply
    อบต.ตาอ็อง
    ผู้เยี่ยมชม

สถานที่ท่องเทียว ประจำตำบลตาอ็อง ดังนี้
    1 อ่างเก็บน้ำอำปืล
    2 ซแรย์ อทิตยา
    3 วัดสังข์มงคล
    4 หมู่บ้านทอผ้าไหม บ้านจันรม

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #4686 ใน สถานที่ท่องเที่ยว
ข้อมูลของคุณ: