ถนนชำรุด

• This topic is empty.
กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    นาย จำนง คุณทรัพย์
    ผู้เยี่ยมชม

ถนนทางเข้าที่นา นายจำนง คุณมี เส้นบ้าน ผักไหม ชำรุด เนื่องจากน้ำกัดเซาะ ไม่สามารถใช้สัญจรได้ให้ อบต.ตาอ็อง ตรวจสอบด้วยครับ

#4089 Reply
    นาย จำนง คุณทรัพย์
    ผู้เยี่ยมชม

อบต.ตาอ็อง รับทราบ ครับ จะแจ้งให้กองช่าง อบต.ตาอ็อง ดำเนินการตรวจสอบอย่างเร่งด่วนครับ

#4687 Reply
    อบต.ตาอ็อง
    ผู้เยี่ยมชม

อบต.ตาอ็อง ดำเนินการแก้ไข ถนนทางเข้าที่นา นายจำนง คุณมี เส้นบ้าน ผักไหม ชำรุด เนื่องจากน้ำกัดเซาะ เรียบร้อย ครับ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #4089 ใน ถนนชำรุด
ข้อมูลของคุณ: